ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ : ‘ਕੰਤਾਸ’ ਦੀ ਨਵੀਂ CEO ਨੇ ਗਾਹਕਾਂ ਤੋਂ ਮੰਗੀ ਮੁਆਫ਼ੀ, ਕੀਤੇ ਇਹ ਵਾਅਦੇ

ਕੰਤਾਸ ਏਅਰਲਾਈਨਜ਼ ਦੀ ਨਵੀਂ ਬੌਸ ਵੈਨੇਸਾ ਹਡਸਨ ਨੇ ਗਾਹਕਾਂ ਤੋਂ ਮੁਆਫ਼ੀ ਮੰਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਏਅਰਲਾਈਨ ਨਾਲ ਅਨੁਭਵ ਅਤੇ ਕਾਮਿਆਂ ਲਈ ਨੀਤੀਆਂ ਨੂੰ ਠੀਕ ਕਰਨ ਦਾ ਵਾਅਦਾ ਕੀਤਾ। ਹਡਸਨ ਨੂੰ ਚੋਟੀ ਦੇ ਅਹੁਦੇ ‘ਤੇ ਆਏ ਸਿਰਫ਼ ਦੋ ਹਫ਼ਤੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਉਸ ਨੇ ਗਾਹਕਾਂ ਤੋਂ “ਕਈ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨਾਲ” ਨਿਰਾਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਤਰਫ਼ੋਂ ਮੁਆਫ਼ੀ ਮੰਗੀ।

ਉਸਨੇ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸੰਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਕਿ “ਮੈਨੂੰ ਅਫਸੋਸ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਉਸ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਿਵੇਂ ਸਾਨੂੰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਸੀ।” “ਅਸੀਂ ਸਮਝਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਨਿਰਾਸ਼ ਕਿਉਂ ਹੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁਝ ਨੇ ਸਾਡੇ ਤੋਂ ਭਰੋਸਾ ਕਿਉਂ ਗੁਆ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।” ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੇ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹਾਲਾਤ ਵਿੱਚ “ਆਪਣੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ” ਅਤੇ ਉਹ ਏਅਰਲਾਈਨ ਸਬੰਧੀ ਦਰਪੇਸ਼ ਮੁੱਦਿਆਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਲਈ ਵਚਨਬੱਧ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ ਕਿ “ਅਸੀਂ ਉਸ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਕੈਰੀਅਰ ‘ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ, ਜਿਸ ‘ਤੇ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆਈ ਇਸ ਗੱਲ ‘ਤੇ ਮਾਣ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜੋ ਹਮੇਸ਼ਾ ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਜਾਣ ਲਈ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ,”।