ਮਿਸ਼ਰਤ ਸਰੀਰ ਵਾਲੀਆਂ ਮਸ਼ਹੂਰ ਜੁੜਵਾਂ ਭੈਣਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਹੋਇਆ ਲਾੜਾ ਸੇਵਾ ਮੁਕਤਫੋਜੀ ਅਫਸਰ

ਨਿਊਯਾਰਕ, 31 ਮਾਰਚ (ਰਾਜ ਗੋਗਨਾ)- ਅਮਰੀਕਾ ਤੋਂ ਜੁੜਵਾਂ ਸਰੀਰ ਐਬੀ ਅਤੇ ਬ੍ਰਿਟਨੀ ਹੇਂਸਲ ਨੇ ਇੱਕ ਸੇਵਾਮੁਕਤ ਫੌਜੀ ਅਫਸਰ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ ਅਤੇ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰੀਆਂ। ਦੋਵੇਂ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ 1996 ‘ਚ ‘ਦਿ ਓਪਰਾ ਵਿਨਫਰੇ ਸ਼ੋਅ’ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਸਨ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਇਹਨਾਂ ਜੁੜਵਾਂ ਜੁੜਵਾਂ ਨੇ ਇੱਕ ਰਿਟਾਇਰਡ ਯੂਐਸ ਆਰਮੀ ਅਫਸਰ ਜੋਸ਼ ਬੌਲਿੰਗ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਫੋਟੋ ਬ੍ਰਿਟਨੀ ਹੈਂਸਲ ਦੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ‘ਤੇ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਇਸ ਵਿੱਚ, ਜੋੜੀਆਂ ਜੋੜੀਆਂ ਨੂੰ ਜੋਸ਼ ਬੌਲਿੰਗ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਖੜੇ ਹੋਏ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਪਹਿਰਾਵੇ ਵਿੱਚ ਉਸਦਾ ਹੱਥ ਫੜਦੇ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਇਹ ਜੁੜਵਾਂ ਭੈਣਾਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਪੰਜਵੀਂ ਜਮਾਤ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਉਹ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਆਪਣੇ ਜੱਦੀ ਸ਼ਹਿਰ ਮਿਨੇਸੋਟਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਿਆ ਹਨ।ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਜੋਸ਼ ਬੌਲਿੰਗ ਦੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ‘ਤੇ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਡਾਂਸ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਐਬੀ ਅਤੇ ਬ੍ਰਿਟਨੀ ਹੈਂਸਲ ਦਾ ਸਰੀਰ ਮਿਸ਼ਰਤ ਹੈ। ਐਬੀ ਸੱਜੀ ਬਾਂਹ ਅਤੇ ਸੱਜੀ ਲੱਤ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਬ੍ਰਿਟਨੀ ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਦੀ ਹੈ।