ਨਿਊਯਾਰਕ ਦੇ ਟਾਈਮਜ਼ ਸਕੁਏਅਰ ਅਤੇ ਹੋਰ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ‘ਚ ਫਰੈਂਡਜ ਆਫ਼ BJP ਦੁਆਰਾ “ਮੋਦੀ ਕਾ ਪਰਿਵਾਰ” ਮਾਰਚ ਦਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਆਯੋਜਨ

ਨਿਊਯਾਰਕ, 18 ਅਪ੍ਰੈਲ (ਰਾਜ ਗੋਗਨਾ)- ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਨਿਊਯਾਰਕ ਸਿਟੀ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਟਾਈਮਜ਼ ਸਕੁਏਅਰ ਵਿਖੇ ਮੋਦੀ ਕਾ ਪਰਿਵਾਰ” ਸਮਾਗਮ ਹੋਇਆ। ਜਿਸ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਬੀ.ਜੇ.ਪੀ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਡਾ. ਅਡਪਾ ਪ੍ਰਸਾਦ ਨੇ ਕੀਤੀ।ਫਰੈਂਡਜ ਆਫ਼ ਯੂ.ਐਸ.ਏ ਤੋਂ ਸੈਂਕੜੇ ਮੋਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਭਾਰਤ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਲਈ ਆਪਣਾ ਸਮਰਥਨ ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਇਕੱਠੇ ਹੋਏ। ਉਹ ਇਹ ਦਿਖਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸਨ ਕਿ ਉਹ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਪਰਿਵਾਰ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਦਿਖਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ ਕਿ ਮੋਦੀ ਪਰਿਵਾਰ (ਪਰਿਵਾਰ) ਹਰ ਥਾਂ ਤੇ ਹੈ।ਉਹਨਾਂ ਬੀ.ਜੇ.ਪੀ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਝੰਡੇ, ਬੈਨਰ ਅਤੇ ਪੋਸਟਰ ਲਹਿਰਾਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਨਾਅਰੇ ਵੀ ਲਿਖੇ ਹੋਏ ਸਨ।ਪ੍ਰਧਾਨ ਡਾ: ਅਡੱਪਾ ਪ੍ਰਸਾਦ ਦੁਆਰਾ ਇੱਕ ਸਮਾਵੇਸ਼ੀ ਅਤੇ ਅਮੀਰ ਭਾਰਤ ਲਈ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਮੋਦੀ ਦੇ ਏਜੰਡੇ ਲਈ ਸੰਯੁਕਤ ਸਮਰਥਨ ਦੀ ਮਹੱਤਤਾ ਨੂੰ ਰੇਖਾਂਕਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ, ਜਿਸ ਨੇ ਬੀ.ਜੇ.ਪੀ ਦੇ ਵਲੰਟੀਅਰਾਂ ਦੇ ਯਤਨਾਂ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਇਸ ਮੋਕੇ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਵਲੰਟੀਅਰ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨਾ ਰੈੱਡੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸੰਬੋਧਨ ਚ’ ਕਿਹਾ ਕਿ “ਸਾਡੇ ਪਿਆਰੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਨ ਲਈ ਇੰਨੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਕੱਠੇ ਹੁੰਦੇ ਦੇਖ ਕੇ ਇਹ ਸਾਡੇ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਧਰਤੀ ਤੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਗੱਲ ਹੈ।” ਇਸ ਇਕੱਠ ਤੋਂ ਸਪੱਸ਼ਟ ਹੈ ਕਿ ਮੋਦੀ ਪਰਿਵਾਰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਅਤੇ ਇਕਜੁੱਟ ਹੈ।

ਬੀ.ਜੇ.ਪੀ ਦੇ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ, ਡਾ. ਵਾਸੂਦੇਵ ਪਟੇਲ ਨੇ ਭਾਈਚਾਰੇ ਦੇ ਆਗੂਆਂ ਅਤੇ ਵਲੰਟੀਅਰਾਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਨਿਊਯਾਰਕ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਇਕਜੁੱਟਤਾ ਦਿਖਾਈ।

ਕਮਿਊਨਿਸਟਾਂ ਦੇ ਉੱਘੇ ਮੈਂਬਰ ਚਰਨ ਸਿੰਘ ਨੇ ਐਨ.ਆਰ.ਆਈ ਭਾਈਚਾਰੇ ਵੱਲੋਂ ਦਿੱਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਣ ਲਈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਵੀ ਕੀਤਾ। ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਨੇਤਾ ਕਲਪਨਾ ਸ਼ੁਕਲਾ ਨੇ ਮੋਦੀ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ “ਸੰਸਾਰ ਲਈ ਮੁਕਤੀਦਾਤਾ, ਭਾਰਤ ਅਤੇ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਬਿਹਤਰੀ ਲਈ ਅਣਥੱਕ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਕਿਹਾ।ਪ੍ਰਬੰਧਕਾਂ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ, ਬੀਜੇਪੀ ਦੇ ਇਹ ਸਮਰਥਕ ਨਿਊਯਾਰਕ ਸਿਟੀ, ਕਨੈਕਟੀਕਟ ਅਤੇ ਨਿਊਜਰਸੀ ਤੋਂ ਇੱਥੇ ਪਹੁੰਚੇ ਸਨ।ਮਾਰਚ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਭਾਈਚਾਰੇ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਜਾਣੇ-ਪਛਾਣੇ ਮੈਂਬਰ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਸਨ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਅਮਰ ਗੋਸਵਾਮੀ, ਗੁੰਜਨ ਮਿਸ਼ਰਾ, ਜਯੇਸ਼ ਪਟੇਲ, ਸਿਵਦਾਸਨ ਨਾਇਰ, ਜੈਸ੍ਰੀ ਨਾਇਰ, ਮਧੂਕਰ ਰੈਡੀ, ਪ੍ਰਣਵ ਪਟੇਲ, ਨੀਲੀਮਾ ਮਦਾਨ, ਆਨੰਦ ਗੁਪਤਾ, ਅਤੇ ਹੋਰ ਅਣਗਿਣਤ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਵਰਕਰ ਵੀ ਸਾਮਿਲ ਸਨ। ਹਾਲੀਵੁੱਡ, ਕੈਲੀਫੋਰਨੀਆ, ਸ਼ਿਕਾਗੋ, ਇਲੀਨੋਇਸ ਅਤੇ ਡੇਟ੍ਰੋਇਟ, ਮਿਸ਼ੀਗਨ ਦੇ ਸਾਰੇ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਵਿੱਚ ਇਸ ਤਰਾਂ ਦੇ ਮਾਰਚ ਹੋਏ ਸਨ। 100 ਤੋਂ ਵੱਧ ਬੀ.ਜੇ.ਪੀ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਝੰਡੇ ਲਹਿਰਾਏ ਅਤੇ ਹਰੇਕ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਮੋਦੀ ਪੱਖੀ ਨਾਅਰੇ ਲਾਏ ਅਤੇ ਭਾਈਚਾਰੇ ਦੇ ਨੇਤਾਵਾਂ ਨੇ ਬੀਜੇਪੀ ਦੇ ਹੱਕ ਚ’ ਭਾਸ਼ਣ ਵੀ ਦਿੱਤੇ।