ਵਰਜੀਨੀਆ ਸੂਬੇ ਦੀ ਇਕ ਅੋਰਤ ਦੀ ਇਕ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਗਲਤੀ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਮਾਰਿਆ ਗਿਆ ਜੈਕਪਾਟ

ਵਾਸ਼ਿੰਗਟਨ, 9 ਅਪ੍ਰੈਲ(ਰਾਜ ਗੋਗਨਾ )- ਕਈ ਲੋਕ ਅਜਿਹੇ ਹਨ, ਜੋ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਛੋਟੀਆਂ-ਛੋਟੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਕਰਕੇ ਕਰੋੜਾਂ ਰੁਪਏ ਗੁਆ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਪਰ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਵਰਜੀਨੀਆ ਸੂਬੇ ‘ਚ ਮਰੀਅਮ ਲੌਂਗ ਨਾਂ ਦੀ ਇਕ ਔਰਤ ਲਈ ਉਸ ਨੇ ਕੀਤੀ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਗਲਤੀ ਵੱਡੇ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ। ਵਰਜੀਨੀਆ ਲਾਟਰੀ ਜਿੱਤਣ ਲਈ ਇੱਕ ਵਾਰ ਵਿੱਚ 1 ਮਿਲੀਅਨ ਡਾਲਰ (ਲਗਭਗ 8 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ)। ਮਿਰੀਅਮ ਵਰਜੀਨੀਆ ਦੇ ਬਲੈਕਸਬਰਗ ਵਿੱਚ ਸਾਊਥ ਮੇਨ ਸਟ੍ਰੀਟ ‘ਤੇ CVS ਨਾਂ ਦੇ ਉਹ ਸਟੋਰ ‘ਤੇ ਗਈ।

ਵਰਜੀਨੀਆ ਸਟੋਰ ਵਿੱਚ ਲਾਟਰੀ ਵੈਂਡਿੰਗ ਮਸ਼ੀਨ ਕੋਲ ਗਈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਇੱਕ ਬਟਨ ਦਬਾਇਆ। ਪਰ ਇਹ ਗਲਤ ਬਟਨ ਸੀ। ਦਰਅਸਲ, ਮਰੀਅਮ ਨੂੰ ਮੈਗਾ ਮਿਲੀਅਨਜ਼ ਲਾਟਰੀ ਦੀ ਟਿਕਟ ਖਰੀਦਣੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਵਨ ਮਿਲੀਅਨ ਪਾਵਰਬਾਲ ਇਨਾਮੀ ਟਿਕਟ ਦਾ ਬਟਨ ਦਬਾ ਦਿੱਤਾ। ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ, ਉਸ ਨੂੰ ਉਮੀਦ ਨਾਲੋਂ ਵੱਖਰੀ ਟਿਕਟ ਮਿਲੀ। ਲਾਟਰੀ ਨਿਕਲਣ ‘ਤੇ ਮਰੀਅਮ ਨੇ ਗਲਤੀ ਨਾਲ 10 ਲੱਖ ਡਾਲਰ ਦਾ ਇਨਾਮ ਜਿੱਤ ਲਿਆ।ਅਚਾਨਕ, ਮਰੀਅਮ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਸੀ ਜਦੋਂ ਉਸਨੇ ਜੈਕਪਾਟ ਮਾਰਿਆ. ਲਾਟਰੀ ਜਿੱਤਣ ‘ਤੇ ਮਰੀਅਮ ਨੇ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ, ‘ਇਹ ਮੇਰੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਗਲਤੀ ਸੀ। ਇੰਨੀ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਜਿੱਤ ਕੇ ਮੈਂ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਈ।ਮੇਰਾ ਦਿਲ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਤੇਜ਼ ਧੜਕ ਰਿਹਾ ਸੀ।