ਫਾਰਮੋਸਟ ਗਰੁੱਪ ਦੀ ਸੀਈੳ ਐਂਜੇਲਾ ਚਾੳ ਦੀ ਟੇਸਲਾ ਕਾਰ ਨਦੀ ਚ’ ਡਿੱਗੀ ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਰਿਵਰਸ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਬਦਲਣ ਕਾਰਨ ਮੋਤ

ਵਾਸ਼ਿੰਗਟਨ, 12 ਮਾਰਚ (ਰਾਜ ਗੋਗਨਾ)—ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਟੈਕਸਾਸ ਰਾਜ ਦੇ। ਸ਼ਹਿਰ ਔਸਟਿਨ ਵਿੱਚ ਬੀਤੇਂ ਦਿਨ ਇਕ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਦੁਖਾਂਤ ਵਾਪਰਿਆ ਹੈ। ਉਸ ਦੀ ਟੇਸਲਾ ਕਾਰ, ਜੋ ਡਰਾਈਵਿੰਗ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਸੀ, ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਰਿਵਰਸ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਗਈ ਅਤੇ ਇੱਕ ਨਦੀ ਵਿੱਚ ਹਾਦਸਾਗ੍ਰਸਤ ਹੋ ਗਈ। ਇਸ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਰਿਪਬਲਿਕਨ ਸੈਨੇਟਰ ਮਿਚ ਮੈਕਕੋਨੇਲ ਦੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਅਤੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਕੰਪਨੀ ਫਾਰਮੋਸਟ ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਸੀਈਓ ਐਂਜੇਲਾ ਚਾਓ (50) ਸਾਲ ਦੀ ਮੋਕੇ ਤੇ ਹੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ।

ਲੰਘੇ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਦੀ ਰਾਤ ਨੂੰ, ਉਹ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਦੋਸਤ ਔਸਟਿਨ, ਟੈਕਸਾਸ ਨੇੜੇ ਉਸ ਦੇ ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਕੋਲ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਗੈਸਟ ਹਾਊਸ ਮਿਲਣ ਗਏ ਸਨ।ਬਾਅਦ ਚ’ ਐਂਜੇਲਾ ਚਾਓ ਇੱਕ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਵਿੱਚ ਗਈ ਅਤੇ ਰਾਤ ਨੂੰ ਟੇਸਲਾ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਗੈਸਟ ਹਾਊਸ ਲਈ ਰਵਾਨਾ ਹੋਈ। ਮੱਧ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਤਿੰਨ ਤਿਕੋਨਾ ਰਸਤੇ ਸੀ।ਇਸ ਨੂੰ ਪਾਰ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ, ਐਂਜੇਲਾ ਉਲਝਣ ਵਿੱਚ ਪੈ ਗਈ।ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਕਾਰ ਨੂੰ ਰਿਵਰਸ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਨਾਲ ਉਸ ਦੀ ਟੇਸਲਾ ਕਾਰ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਪਸ ਪਿਛੇ ਚਲੀ ਗਈ ਅਤੇ ਤਲਾਬ ਵਿੱਚ ਡਿੱਗ ਪਈ।ਉਸ ਨੇ ਘਬਰਾ ਕੇ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਫ਼ੋਨ ਕੀਤਾ।

ਤੁਰੰਤ ਗੈਸਟ ਹਾਊਸ ਦੇ ਮੈਨੇਜਰ ਅਤੇ ਪੁਲੀਸ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਈ। ਕਾਰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਡੁੱਬ ਚੁੱਕੀ ਸੀ। ਐਨਕਾਂ ਇੰਨੀਆਂ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਸਨ ਕਿ ਟੁੱਟੀਆਂ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਸਨ। ਆਖਰਕਾਰ, ਕਾਰ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਕੱਢ ਲਿਆ ਗਿਆ ਪਰ ਐਂਜੇਲਾ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਆਪਣੀ ਜਾਨ ਗੁਆ ​​ਚੁੱਕੀ ਸੀ। ਉਹ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਰਬਪਤੀ ਅਤੇ ਉੱਦਮ ਪੂੰਜੀਪਤੀ ਜਿਮ ਬਰੇਅਰ ਦੀ ਪਤਨੀ ਸੀ।ਅਤੇ ਅਮਰੀਕਾ ਦੀ ਸਾਬਕਾ ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ ਮੰਤਰੀ ਏਲੇਨ ਚਾਓ ਦੀ ਭੈਣ ਸੀ।