34 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਅਮਰੀਕੀ ਪੋਪ ਸਟਾਰ ਆਰੋਨ ਕਾਰਟਰ ਦੀ ਮੌਤ, ਘਰ ਵਿੱਚ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਮ੍ਰਿਤਕ 

(ਨਿਊਯਾਰਕ)—ਪੋਪ ਸਟਾਰ ਕਾਰਟਰ ਨੂੰ ਲੈਂਕੈਸਟਰ ਕੈਲੀਫੋਰਨੀਆ ਵਿੱਚ ਉਸਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮ੍ਰਿਤਕ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਉਸ ਦੀ ਮੋਤ  ਕਥਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਉਸਦੇ ਬਾਥਟਬ ਵਿੱਚ ਡੁੱਬਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੋਈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਕਾਰਟਰ ਦੀ ਪਛਾਣ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ, ਕੈਲੀਫੋਰਨੀਆ ਰਾਜ ਦੀ  ਲਾਸ ਏਂਜਲਸ ਕਾਉਂਟੀ ਸ਼ੈਰਿਫ ਦੇ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਵੈਲੀ ਵਿਸਟਾ ਡਰਾਈਵ ਦੇ 42500 ਬਲਾਕ ਵਿੱਚ ਸਵੇਰੇ 11 ਵਜੇ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਪਹਿਲੇ ਫ਼ੋਨ ਕਾਲ ਆਉਣ ਤੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ  ਡੁੱਬਣ ਦੇ ਬਾਰੇ ਇੱਕ ਕਾਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਈ ਸੀ। ਸ਼ੈਰਿਫ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸਨੂੰ ਉਸਦੇ ਘਰ ਦੇ ਸੇਵਾਦਾਰ ਨੇ ਉਸਦੇ ਟੱਬ ਵਿੱਚ ਮ੍ਰਿਤਕ ਪਾਇਆ ਸੀ। ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਪੈਰਾਮੈਡਿਕਸ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਅਸੀ ਪਹੁੰਚਦੇ ਉਸ ਸਮੇਂ ਉਸ ਨੂੰ ਮ੍ਰਿਤਕ ਘੋਸ਼ਿਤ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਪਰ ਸ਼ੈਰਿਫ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੌਤ ਦੀ ਜਾਂਚਹੋਮੀਸਾਈਡ ਬਿਊਰੋ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ। ਪੋਪ ਸਟਾਰ ਕਾਰਟਰ ਇੱਕ ਚਾਈਲਡ ਸਟਾਰ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਉਸ ਨੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ  ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਜੋ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਗਾਇਕ (ਅਤੇ ਬੈਕਸਟ੍ਰੀਟ ਬੁਆਏਜ਼ ਨਿਕ ਕਾਰਟਰ ਦਾ ਛੋਟਾ ਭਰਾ) ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ “ਲਿਜ਼ੀ ਮੈਕਗੁਇਰ” ਅਤੇ “7ਵੇਂ ਸਵਰਗ” ਵਰਗੇ ਫਿਲਮ ਅਤੇ ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਭਿਨੇਤਾ ਵਜੋਂ ਉੱਭਰਿਆ ਸੀ। ਕਾਰਟਰ ਪੋਪ ਸਟਾਰ ਨੂੰ ਸ਼ਾਇਦ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਹਾਲਾਂਕਿ, ਉਸਦੀ ਸੋਫੋਮੋਰ ਐਲਬਮ “ਆਰੋਨਜ਼ ਪਾਰਟੀ (ਕਮ ਗੈੱਟ ਇਟ)” ਲਈ, ਜੋ ਕਿ 2000 ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਟ੍ਰਿਪਲ ਪਲੈਟੀਨਮ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।