ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਦੀ ਬੈਂਗਲੁਰੂ ਲਈ ਨਾਨ-ਸਟਾਪ ਸੈਨ ਫਰਾਂਸਿਸਕੋ  ਸੇਵਾ ਇਸ ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਮੁੜ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗੀ

(ਨਿਊਯਾਰਕ)—ਅਕਤੂਬਰ 2022 ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਆਪਣੇ  ਸਰਦੀਆਂ ਦੇ ਕਾਰਜਕ੍ਰਮ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਵਜੋਂ, ਹੁਣ ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਹਫ਼ਤਾਵਾਰੀ ਦੋ ਉਡਾਣਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ  ਸੈਨ ਫਰਾਂਸਿਸਕੋ  ਅਤੇ ਬੈਂਗਲੁਰੂ ਵਿਚਕਾਰ ਆਪਣੀ ਨਾਨ-ਸਟਾਪ ਸੇਵਾ ਨੂੰ ਮੁੜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤਿਆਰੀ ਵਿੱਚ  ਹੈ। ਅਮਰੀਕਾ ਅਤੇ ਭਾਰਤ ਵਿਚਕਾਰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਨਾਨ-ਸਟਾਪ ਉਡਾਣਾਂ ਦੀ ਸੰਚਾਲਕ ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਨੇ ਅਮਰੀਕਾ ਦੀ ਸਿਲੀਕਾਨ ਵੈਲੀ ਤੋਂ ਸਿੱਧੀ ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ ਦੇ ਲਗਾਤਾਰ ਵਿਰਾਮ (26 ਮਾਰਚ, 2022 ਤੋਂ) ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੱਧ ਰਹੀ ਚਿੰਤਾ ਦੇ ਮੱਦੇਨਜ਼ਰ ਰੱਖਦੇ ਹੋਏ ਹੁਣ ਸੈਨ ਫਰਾਂਸਿਸਕੋ ਤੋ ਬੈਗਲੁਰੂ (SFO -BLR )  ਸੇਵਾ ਨੂੰ ਮੁੜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਸੇ ਰੂਟ ‘ਤੇ ਯੂਨਾਈਟਿਡ ਏਅਰਲਾਈਨਜ਼ ਦੀ ਨਾਨ-ਸਟਾਪ ਸੇਵਾ ਅਤੇ ਅਮਰੀਕੀ ਏਅਰਲਾਈਨਜ਼ ਦੀ ਸੀਏਟਲ ਤੋਂ ਬੈਂਗਲੁਰੂ ਨਾਨ-ਸਟਾਪ ਫਲਾਈਟ ਨੂੰ ਰੂਸੀ ਹਵਾਈ ਖੇਤਰ ਦੀਆਂ ਪਾਬੰਦੀਆਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਲਗਾਤਾਰ ਮੁਲਤਵੀ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਦੇ ਮੱਦੇਨਜ਼ਰ, ਪੱਛਮੀ ਤੱਟ ਤੋਂ ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਦੀ ਸੈਨ ਫਰਾਂਸਿਸਕੋ ਤੋਂ ਬੈਂਗਲੁਰੂ ਨਾਨ-ਸਟਾਪ ਸੇਵਾ ਲਈ ਭਾਰਤ ਲਈ ਇੱਕੋ ਇੱਕ ਸਿੱਧੀ ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ ਹੈ। ਸੈਨ ਫਰਾਸਿਸਕੋ  ਤੋਂ ਬੈਂਗਲੁਰੂ ਰੂਟ ‘ਤੇ ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਦੁਆਰਾ ਸੰਨ 2023 ਵਿੱਚ ਵਧੀ ਹੋਈ ਬਾਰੰਬਾਰਤਾ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗੀ।

ਦੱਸਣਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਦਸੰਬਰ 2022 ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਦੇ ਨਾਨ-ਸਟਾਪ ਯੂਐਸ-ਇੰਡੀਆ ਰੂਟਾਂ ‘ਤੇ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਇਕਨਾਮੀ ਸੀਟਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਨਵੇਂ ਵਾਈਡਬਾਡੀ B777-200LRs ਦੁਆਰਾ ਹੁਣ ਸੰਚਾਲਨ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਤੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਨਵੇਂ ਲੀਜ਼ ‘ਤੇ ਲਏ ਬੋਇੰਗ 777 ਏਅਰਕ੍ਰਾਫਟ ਨੂੰ ਫਲੇਟ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਏਅਰਲਾਈਨ ਦੇ ਸਾਏ ਵਿਚਕਾਰ ਨਾਨ-ਸਟਾਪ ਉਡਾਣਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੇਗੀ।