ਨਿਊਜਰਸੀ ਚ’ ਆਫ-ਡਿਊਟੀ ਦੌਰਾਨ 27 ਸਾਲਾ ਦੇ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦੀ ਦੁਰਘਟਨਾ ਦੋਰਾਨ ਮੋਤ 

(ਨਿਊਜਰਸੀ)—ਜੋਨਾਥਨ ਸਕਲ ਹੋ 2020 ਵਿੱਚ ਨੌਰਥਫੀਲਡ ਨਿਉੂਜਰਸੀ ਪੁਲਿਸ ਵਿਭਾਗ ਵਿੱਚ ਭਰਤੀ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਉਸਦੀ 30 ਅਗਸਤ, ਨੂੰ 27 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਆਫ-ਡਿਊਟੀ ਦੁਰਘਟਨਾ ਵਿੱਚ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। ਨਿਊਜਰਸੀ ਦੇ ਨੌਰਥਫੀਲਡ ਅਤੇ ਪੁਲਿਸ ਵਿਭਾਗ ਵਿੱਚ ਉਹ ਇੱਕ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀ, ਜੋਨਾਥਨ ਸਕਲੀ ਦੀ ਮੌਤ ਦਾ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਸੋਗ ਮਨਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸਦੀ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਆਫ-ਡਿਊਟੀ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। ਜੋਨਾਥਨ ਸਕਲ27 ਸਾਲ ਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਸੰਨ 2020 ਤੋਂ ਪੁਲਿਸ ਵਿਭਾਗ ਵਿੱਚ ਸੁਰੂ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਫੁੱਲ ਟਾਈਮ ਪੁਲਿਸ ਅਫਸਰ ਨਾਮਿਤ ਹੋਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਅਧਿਕਾਰੀ ਅਤੇ ਕੋਡ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦੇ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਸੀ।

ਪੁਲਿਸ ਮੁਖੀ ਪਾਲ ਐਸ. ਨਿਊਮੈਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਨੋਰਥਫੀਲਡ ਕਸਬੇ ਵਿੱਚ ਲੰਬੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਜਿੱਥੇ ਉਹ ਵੱਡਾ ਹੋਇਆ ਸੀ।

“ਉਹ ਬਿਨਾਂ ਸ਼ੱਕ ਨੌਰਥਫੀਲਡ ਪੁਲਿਸ ਵਿਭਾਗ ਅਤੇ ਪੂਰੇ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਨਾਰਥਫੀਲਡ ਲਈ ਇੱਕ ਮਹਾਨ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਸੀ।ਮ੍ਰਿਤਕ ਸਕਲ ਨੇ ਮੇਨਲੈਂਡ ਰੀਜਨਲ ਹਾਈ ਸਕੂਲ ਦਾ 2014 ਦਾ ਗ੍ਰੈਜੂਏਟ ਸੀ।ਨਿਊਮੈਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਐਟਲਾਂਟਿਕ ਕਾਉਂਟੀ ਦੇ ਕਸਬੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਿੱਜੀ ਰਿਹਾਇਸ਼ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਵਾਹਨ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਘਾਤਕ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਸਕਲ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ।ਨਿਊਮੈਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਐਟਲਾਂਟਿਕ ਕਾਉਂਟੀ ਦੇ ਇੱਕ ਗੁਆਂਢੀ ਕਸਬੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਿੱਜੀ ਰਿਹਾਇਸ਼ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਵਾਹਨ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਘਾਤਕ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਸਕਲ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ। ਨਿਊਮੈਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਕਲ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਸੇਵਾ ਕਰਨ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਅਤੇ ਉਤਸੁਕ ਸ਼ਿਫਟਾਂ ਲਈ ਪਹੁੰਚਿਆ। ਮੁਖੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸਨੂੰ ਸਕਲ ਦੀਆਂ ਕਾਬਲੀਅਤਾਂ ਬਾਰੇ ਸੱਚੀ ਭਾਵਨਾ ਦੇ ਨਾਲ ਡੂੰਘੇ ਦੁੱਖ ਦਾ ਪ੍ਰਗਟਾਵਾ ਕੀਤਾ।ਅਤੇ ਇਕ ਹੋਣਹਾਰ ਪੁਲਿਸ ਅਫਸਰ ਸਦਾ ਲਈ ਸਾਡੇ ਕੋਲੋ ਅਲਵਿਦਾ ਹੋ ਗਿਆ।