IMG-20190226-WA0050

ਸਿਰਸਾ । ਇਨੇਲੋ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਅਧਿਅਕਸ਼ ਪਦਮ ਜੈਨ ਨੇ ਅੱਜ ਹਲਕਾ ਸਿਰਸੇ ਦੇ ਪਿੰਡ ਸਲਾਰਪੁਰ , ਨਟਾਰ , ਸ਼ਹੀਦਾਂਵਾਲੀ , ਚੌਬੁਰਜਾ , ਧਿੰਗਤਾਨੀਆਂ , ਰੰਗੜੀ , ਬੇਗੂ , ਖਾਜਾਖੇੜਾ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਗਰਾਮੀਣੋਂ ਨਾਲ ਜਨਸੰਪਰਕ ਸਾਧਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਾਰਚ ਨੂੰ ਹਾਂਸੀ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਵਿਅਕਤੀ ਅਧਿਕਾਰ ਰੈਲੀ ਲਈ ਨਿੳਤਾ ਦਿੱਤਾ ।
ਪਿੰਡ ਬੇਗੂ ਵਿੱਚ ਜੈਨ ਨੇ ਗਰਾਮੀਣੋਂ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਿਤ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹਾਂਸੀ ਵਿੱਚ ਆਯੋਜਿਤ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਵਿਅਕਤੀ ਅਧਿਕਾਰ ਰੈਲੀ ਭੀੜ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਇੰਨੀ ਵੱਡੀ ਮਹਾ ਰੈਲੀ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿ ਜੋ ਲੋਕ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਫਿਰ ਰਹੇ ਹੈ ਕਿ ਇਨੇਲੋ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮੂੰਹ ਉੱਤੇ ਤਾਲਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ । ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਅਧਿਅਕਸ਼ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਨੇਲੋ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜਨਤਾ ਵਿਚ ਗਲਤ ਫਹਿਮੀਆਂ ਫੈਲਿਆ ਰੱਖੀ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹਾਂਸੀ ਰੈਲੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜਨਤਾ ਵਿੱਚ ਜੋਸ਼ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਹੈ । ਉਸ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਨਤਾ ਕਿਸੇ ਦੇ ਬਹਿਕਾਵੇ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ।
ਇਨੇਲੋ ਨੇਤਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਨੇਲੋ ਸੁਪਰੀਮੋ ਚੌ . ਓਮ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਚੌਟਾਲਾ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਅੱਜ ਵੀ ਲੋਕ ਸਮਰਪਿਤ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਚਾਰ ਸੁਣਨ ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਿਆਰ ਰਹਿੰਦੇ ਹੈ । ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਵੀ ਚੌ. ਓਮ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਚੌਟਾਲਾ ਦਾ ਅਤੇ ਇਨੇਲੋ ਦਾ ਜਨਾਧਾਰ ਪਹਿਲਾਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਧਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਜਨਤਾ ਇਨੇਲੋ ਨੂੰ ਸੱਤਾ ਵਿੱਚ ਵੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ । ਜੈਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹਾਂਸੀ ਰੈਲੀ ਵਿੱਚ ਲੱਖਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਭੀੜ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਭਾਜਪਾ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਫ਼ਤਵਾ ਦੇਵੇਗੀ ਵੱਲ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰੇਗੀ । ਜਿਲਾ ਅਧਿਅਕਸ਼ ਕਿਹਾ ਕਿ ਝੂਠ ਬੋਲ ਕੇ ਸੱਤਾ ਹਥਿਆਉਣ ਵਾਲੀ ਭਾਜਪਾ ਚੁਣਾਵਾਂ ਨਾਲ ਪੂਰਵ ਕੀਤੇ ਗਏ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਵਾਅਦਿਆਂ ਨੂੰ ਭੁੱਲ ਕੇ ਜਨਤਾ ਦੇ ਭਰਮ ਨੂੰ ਤੋੜ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਿਸਾਨ , ਕਮੇਰੇ ਅਤੇ ਆਮ ਆਦਮੀ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕੁਚਲ ਦਿੱਤਾ ਹੈ । ਜਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਜਨਤਾ ਵਿੱਚ ਰੋਸ ਹੈ ਅਤੇ ਜਨਤਾ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਚੁਣਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ ਨੂੰ ਧੂਲ ਚਟਾ ਦੇਵੇਗੀ ।
ਇਸ ਦੌਰੇ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹਲਕਾ ਅਧਿਅਕਸ਼ ਗੁਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਗਾਰਾ , ਜਵਾਨ ਹਲਕਾ ਨਿਰੇਸ਼ ਸਹਾਰਣ , ਕੀਰਤੀ ਖਲੇਰੀ , ਰਾਕੇਸ਼ ਭੱਟ , ਸੁਨੀਲ ਕੁੰਕਣਾ , ਨਿਪੁੰਨ/ਮਾਹਰ ਪਹਿਰਾਵਾ ਆਦਿ ਸਨ ।