7 hours ago
ਲੋਕ-ਕਵੀ ਮੱਲ ਸਿੰਘ ਰਾਮਪੁਰੀ ਰਚਨਾ ਤੇ ਮੁਲੰਕਣ ਪੁਸਤਕ ਲੋਕ-ਅਰਪਣ
11 hours ago
ePaper January 2019
22 hours ago
ਪੱਤਰਕਾਰ ਛਤਰਪਤੀ ਕਤਲ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਡੇਰਾ ਮੁਖੀ ਨੂੰ ਹੋਈ ਸਜ਼ਾ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਨਿੱਡਰਤਾ ਨਾਲ ਲੜੀ ਲੰਮੀ ਲੜਾਈ ਦੀ ਜਿੱਤ 
23 hours ago
ਦੋਵਾਂ ਸਰਕਾਰਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਸਾਸਨ ਦੀ ਨਲਾਇਕੀ ਜਾਂ ਕਥਿਤ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਨਾਲ ਹਮਦਰਦੀ
1 day ago
ਸਿੱਖ ਕੌਮ ਦੇ ਖੁਦਮੁਖਤਿਆਰੀ ਦੇ ਮੁੱਦੇ ਤੇ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਯੂ ਐਸ ਏ ਦੀ ਡੈਲੀਗੇਸ਼ਨ ਨੇ ਯੂ ਐਨ ੳ ਦੇ ਯੂ ਐਨ ਡਿਪਾਰਟਮੈਂਟ ਆਫ ਪੁਲੀਟੀਕਲ ਅਫੇਅਰਜ਼ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਭੇਂਟ
1 day ago
‘ਜੇਹਾ ਬੀਜੈ ਸੋ ਲੁਣੈ’ ਲੋਕ ਅਰਪਣ
1 day ago
ਇਤਿਹਾਸ ਸਿਰਜਦੀਆਂ-ਧੀਆਂ ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ – ਰਵਿੰਦਰਜੀਤ ਕੌਰ ਫਗੂੜਾ ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਏਅਰ ਫੋਰਸ ‘ਚ ਭਰਤੀ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਬਣੀ ਪਹਿਲੀ ਪੰਜਾਬੀ ਕੁੜੀ
2 days ago
ਭਾਰਤੀ ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਸੰਮੇਲਨ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ – ਆਏ ਹੋ ਤਾਂ ਕੀ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹੋ, ਚਲੇ ਹੋ ਤਾਂ ਕੀ ਦੇ ਕੇ ਚੱਲੇ ਹੋ
3 days ago
ਐਨਾ ਸੱਚ ਨਾ ਬੋਲ…..
3 days ago
ਔਰਤਾਂ ਦੀ ਤਾਕਤ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ 

IMG-20180909-WA0072

ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਅਨ ਫੁੱਟਬਾਲ ‘ਚ ਪੰਜਾਬੀ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਦਸਤਕ ਦਾ ਸਿਹਰਾ ਹਿਊਮ ਬੋਮਬਰਸ ਕਲੱਬ ਦੇ ਸਿਰ ਬੱਝਦਾ ਹੈ | ਬੀਤੇ ਕੱਲ ਹਿਊਮ ਬੋਮਬਰਸ ਫੁੱਟਬਾਲ ਕਲੱਬ ਵਲੋਂ ਆਪਣੀਆਂ ਸਫਲਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਭਾਈਚਾਰੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰਨ ਲਈ ਪਲੇਠਾ ਸਨਮਾਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ | ਇਸ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ‘ਚ ਹਿਊਮ ਬੋਮਬਰਸ ਨੇ ਆਪਣੀਆਂ ਅੰਡਰ-9 ਅਤੇ ਅੰਡਰ-13 ਟੀਮਾਂ ਦੇ ਸਾਰੇ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਨਮਾਨ ਕੀਤਾ | ਹਿਊਮ ਬੋਮਬਰਸ ਦੀ ਟੀਮ ਵਲੋਂ ਬੀਤੇ ਸਾਲ ਦੌਰਾਨ ਲਾਜਵਾਬ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਕਾਫੀ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਸਥਾਪਿਤ ਕਲੱਬਾਂ ਨੂੰ ਬਰਾਬਰ ਦੀ ਟੱਕਰ ਦਿੱਤੀ |
ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵੀਰਜ ਸੰਧੂ ਨੇ ਵਾਇਲਨ ਦੀਆਂ ਧੁਨਾਂ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਇਸਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬੱਚਿਆਂ ਵਲੋਂ ਭੰਗੜੇ ਦੀ ਕਲਾ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ | ਲਿਟਲ ਸਟਾਰ ਵਲੋਂ ਵੀ ਡਾਂਸ ਦੇ ਜੌਹਰ ਦਿਖਾਏ ਗਏ ਅਤੇ ਬੱਚੀਆਂ ਵਲੋਂ ਗਿੱਧੇ ਦੀ ਕਲਾ ਦਾ ਵੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ | ਇਸ ਮੌਕੇ ਕਲੱਬ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਵਤਾਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਆਏ ਹੋਏ ਸੱਜਣਾਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਕਲੱਬ ਦੀਆਂ ਸਫਲਤਾਵਾਂ ਅਤੇ ਅਜੇ ਤੱਕ ਦੇ ਸਫਰ ਦੇ ਵਾਰੇ ਜਾਣੂੰ ਕਰਵਾਇਆ | ਉਨਾਂ ਕਿਹਾ ਕੇ ਕਲੱਬ ਦੀ ਇਸ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਹਿਊਮ ਬੋਮਬਰਸ ਕਲੱਬ ਚ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਅਨ ਫੁੱਟਬਾਲ ਖੇਡਣ ਵਾਲੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਅਤੇ ਉਨਾਂ ਦੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਕਾਫੀ ਯੋਗਦਾਨ ਰਿਹਾ | ਉਨਾਂ ਕਲੱਬ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਇਸੈਂਡਨ ਫੁੱਟਬਾਲ ਕਲੱਬ ਦੇ ਯੋਗਦਾਨ ਦੀ ਵੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ |
ਇਸਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕਲੱਬ ਦੇ ਸੈਕਟਰੀ ਗੁਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਨੇਤਾਵਾਂ ਚ ਰੌਸ ਸਪੇਂਸ, ਰੌਬ ਮਿਚੇਲ, ਹਿਊਮ ਕਾਉਂਸਿਲ ਦੇ ਮੇਅਰ ਗਿਓਫ ਪੋਰਟਰ, ਏਐੱਫਐੱਲ ਤੋਂ ਰੌਬ ਔਲਡ ਅਤੇ ਜਾਇਵਰ ਮੋਲੋਨੀ, ਇਸੈਂਡਨ ਫੁੱਟਬਾਲ ਕਲੱਬ ਤੋਂ ਸੁਦੀਪ ਨੇ ਆਏ ਹੋਏ ਸੱਜਣਾ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਨ ਕੀਤਾ | ਇਸ ਮੌਕੇ ਕੌਂਸਲਰ ਜੋਸੇਫ ਹਾਵਿਲ, ਟੀਮ ਦੇ ਕੋਚ ਐਂਥੋਨੀ ਕਾਰਡਮਨ, ਪ੍ਰੀਤ ਕਮਲ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਪੰਕਜ ਲੱਧਾ ਵੀ ਹਾਜਿਰ ਸਨ | ਮੰਚ ਸੰਚਾਲਨ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਰੁਪਿੰਦਰ ਵਲੋਂ ਅਦਾ ਕੀਤੀ ਗਈ | ਇਹ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਾਲ ‘ਚ ਹਿਊਮ ਬੋਮਬਰਸ ਦੀਆਂ ਟੀਮਾਂ ਦੇ ਬੇਹਤਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੀ ਆਸ ਨਾਲ ਸਮਾਪਤ ਹੋਇਆ |