7 hours ago
ਸੁੱਚੇ ਸਭਿਆਚਾਰਕ ਭਰੇ ਗੀਤਾਂ ਦਾ ਮੁੱਦਈ :- ਗੀਤਕਾਰ ਜਿੰਦਾ ਨਾਗੋਕੇ
17 hours ago
ਪੈਨਸ਼ਨਰ ਦਿਵਸ ਬਨਾਮ ਨਵੀਂ ਪੈਨਸ਼ਨ ਪ੍ਰਣਾਲੀ (NPS)
1 day ago
ਰਾਜ ਗਰੇਵਾਲ ਦਾ ਗੀਤ “ਗੱਡੀ” ਦੀ ਰਿਲੀਜਿੰਗ ਕੱਲ 17 ਦਿਸੰਬਰ ਨੂੰ
1 day ago
21 ਸਾਲਾ ਫੀਜ਼ੀ ਇੰਡੀਅਨ ਔਰਤ ਨੂੰ 1 ਸਾਲਾ ਬੱਚੀ ਦੀ ਮੌਤ ਲਈ 5 ਸਾਲ ਜ਼ੇਲ੍ਹ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਸੁਣਾਈ ਗਈ
3 days ago
ਕੂੜਾਦਾਨ ਚੁੱਕਣ ਵਾਲੇ ਟਰੱਕ ਉਤੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਪੰਜਾਬੀ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਦੁਖਦਾਈ ਮੌਤ
3 days ago
ਕੈਪਟਨ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਨਜਾਇਜ਼ ਮਾਈਨਿੰਗ ਰੋਕਣ ਦੇ ਦਾਅਵੇ ਹੋਏ ਖੋਖਲੇ
3 days ago
ਗੁਰੂ ਨਾਨਕ ਭਲਾਈ ਟਰੱਸਟ ਹਾਂਗਕਾਂਗ ਵੱਲੋਂ ਕੈਂਸਰ ਪੀੜ੍ਹਿਤ ਔਰਤ ਦੀ ਇਲਾਜ ਲਈ ਮੱਦਦ
3 days ago
ਸਿੱਖਜ਼ ਆਫ ਅਮੈਰਿਕਾ ਸੰਸਥਾ ਵਲੋਂ ਪਾਕਿਸਤਾਨੀ ਸਿੱਖ ਆਗੂ ਰਮੇਸ਼ ਸਿੰਘ ਖਾਲਸਾ ਸਨਮਾਨਿਤ
3 days ago
ਵਾਸ਼ਿੰਗਟਨ ਸਟੇਟ ਵਿਚ ਕਾਂਗਰਸ ਕਮੇਟੀ ਦਾ ਪੁਨਰ ਗਠਨ
4 days ago
ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਕੋਲੰਬੀਆਂ ਦੇ ਡਿਪਟੀ ਸਪੀਕਰ ਵੱਲੋਂ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਸਪੀਕਰ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ

-ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕੀਤਾ ਇਕ ਲੁਟੇਰਾ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ

NZ PIC 8 Oct-1
(ਡੇਅਰੀ ਸ਼ਾਪ ਉਤੇ ਹੋਈ ਲੁੱਟ ਦੀਆਂ ਸੀ.ਸੀ.ਟੀ.ਵੀ. ਵਿਚ ਕੈਦ ਕੁਝ ਦ੍ਰਿਸ਼)

ਔਕਲੈਂਡ -ਹਮਿਲਟਨ ਵਿਖੇ ਫੋਰੈਸਟ ਲੇਕ ਉਤੇ ਇਕ ਗੁਜਰਾਤੀ ਪਰਿਵਾਰ ਵੱਲੋਂ ਪਿਛਲੇ 14 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਡੇਅਰੀ ਸ਼ਾਪ ਚਲਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ, ਉਤੇ ਬੀਤੇ ਕੱਲ੍ਹ ਬਾਅਦ ਦੁਪਹਿਰ ਦੋ ਨਕਾਬਪੋਸ਼ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਨੇ ਦੁਕਾਨ ਮਾਲਕ ਔਰਤ ਊਸ਼ਾ ਪਟੇਲ ਨੂੰ ਧਮਕਾ ਸਿਗਰਟਾਂ ਅਤੇ ਪੈਸੇ ਲੁੱਟ ਲਏ। ਇਹ ਦੋਵੇਂ ਲੁਟੇਰੇ ਦੌੜ ਕੇ ਦੁਕਾਨ ਅੰਦਰ ਵੜੇ, ਐਨੇ ਨੂੰ ਊਸ਼ਾ ਪਟੇਲ ਆਪਣਾ ਬਚਾਅ ਕਰਨ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਜਬਰਦਸਤੀ ਕਾਬੂ ਕਰਕੇ ਕੈਸ਼ ਰਜਿਸਟਰ ਖੁੱਲ੍ਹਵਾ ਲਿਆ ਅਤੇ ਪੈਸੇ ਲੁੱਟੇ। ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਿਗਰਟਾਂ ਵਾਲੀ ਕੈਬਿਨ ਵਿਚੋਂ 1000 ਡਾਲਰ ਦੇ ਕਰੀਬ ਸਿਗਰਟਾਂ ਲੁੱਟ ਲਈਆਂ। ਇਹ ਦੋਵੇਂ ਲੁਟੇਰੇ ਪਹਿਲਾਂ ਲਾਗੇ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਦੇ ਵਿਚ ਵੜੇ ਸਨ ਜਿਸ ਨੂੰ ਇਸਦੀ ਬੇਟੀ ਨੇ ਵੇਖ ਲਿਆ ਸੀ ਉਦੋਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਨੇ ਮੂੰਹ ਨਹੀਂ ਢਕੇ ਸਨ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਲੁੱਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਭੱਜ ਰਹੇ ਸਨ ਤਾਂ ਇਕ ਗਾਹਕ ਨੇ ਰਜਿਸਟ੍ਰੇਸ਼ਨ ਨੰਬਰ ਨੋਟ ਕਰ ਲਿਆ ਅਤੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕਾਰ ਦੇ ਨੰਬਰ ਦਾ ਐਡਰੈਸ ਪਤਾ ਕਰਕੇ ਉਥੇ ਰੇਡ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ 21 ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਇਸ ਕਾਰ ਡ੍ਰਾਈਵਰ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ। ਕੱਲ੍ਹ ਇਸਨੂੰ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਅਦਾਲਤ ਦੇ ਵਿਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।